- Wurin Asalin:
- Hebei, China
- Sunan Alama:
- HuiLi
- Lambar Samfura:
- HL-2
- Kayan Tarin allo:
- Fiberglas
- Suna:
- fiberglass taga allon
- Abu:
- Fiberglass mai rufi na PVC
- Nisa:
- 0.61m zuwa 2.2m, Musamman
- Tsawon:
- 25m,30m,30.5m,50m. Musamman
- Launi:
- Black, launin toka, launin toka/fari, kore, da dai sauransu
- Girman raga:
- 18x16 raga, 18x14 raga, 16x16 raga, 18x18 raga, 20x20 raga
- Yawan yawa:
- 115g/m2, 120g/m2, 125g/m2, 130g/m2, 150g/m2, 180g/m2
- Nauyi:
- 110g 115g 120g..., da dai sauransu.
- Shiryawa:
- 6rolls / kartani, 10 Rolls / PVC saƙa jakar, kamar yadda ake bukata
Fiberglass Insect Screen/Fiberglass Sauro Net/Fly Screen
Fiberglass Insect Sruwa ana kuma kiran gidan sauro na fiberglass da allon gilashin fiberglass.Fiberglass Insect Screen an yi shi da zaren fiberglass mai rufi na pvc. Wannan yarn yana da sassauƙa da ƙarfi sosai. Yana da wuya a yayyage shi. Lokacin da allonka ya karye, yana da sauƙin maye gurbinsa da kanka. Rufin pvc yana tabbatar da cewa allon zai iya yin tsayin daka ga yanayin yanayi.
Fiberglass Sauro Nettingyana ɗaya daga cikin mahimman samfuran gwajin fiberglass da muke bayarwa ga abokan cinikinmu. Daidaitaccen Fiberglass Insect Screening yana da sassauƙa, mai tattalin arziki da sauƙin shigarwa. Ba za a yi crease, hakora, ko kwance ba, muna da launuka daban-daban don zaɓinku!

Ƙayyadaddun Ƙimar Tagar Fiberglas da sauri
1.Material: 33% fiberglass + 64% PVC + 1% wasu
2.Nauyi: 75g,85g,100g,105g,110g,115g,120g,145g,da dai sauransu
3. Girman raga: 14*10,14*14,17*12,17*14,17*15,17*16,20*20 da dai sauransu
4. Akwai nisa: 60cm, 100cm, 120cm, 200cm, 300cm, da dai sauransu
5. Akwai Tsawon: 18m, 30m, 100m, 200m, 300m
Bayani:
Abu:33% fiberglass + 66% PVC + 1% wasu
Daidaitaccen babban nauyi:120g/m2
Daidaitaccen girman raga:18 x16
raga:16×18,18×18,20×20,14×14,18×20, 15×17,17×14, da dai sauransu
Wtakwas:100g, 110g 115g 120g,130g155g, dangane da bukatar ku
Akwai nisa:0.6m--3m
Akwai tsayin juyi:20m--300m
Shahararren launi:baki, fari, launin toka, launin toka/fari, kore, ruwan kasa, hauren giwa da sauransu.
Halaye:Fiberglass kwari nunawa yana da iska mai kyau, sauƙin wankewa, UV resistant, anti-lalata, resistant zuwa ƙone, tare da barga siffar, dogon sabis rayuwa da kuma ji madaidaiciya.
Amfani:kowane nau'in shigarwa na iska yana hana kwari da sauro a cikin gine-gine, lambun gonaki, taga kiwo ko kofofi.
Girman:
| Girman raga | Nauyi/m2 | Kayan abu | Nau'in saƙa | Nisa | Tsawon | Launi |
| 18*12(17*12) | 100 g | fiberglass + PVC mai rufi | Saƙa a fili | 0.6m-3m | 18m-300m | Baki, launin toka, fari, kore, duhu ruwan kasa, hauren giwa, da dai sauransu |
| 18*13(17*13) | 105g ku | |||||
| 18*14(17*14) | 110 g | |||||
| 18*15(17*15) | 115g ku | |||||
| 18*16(17*16) | 120 g |


Fiberglass an fi amfani da allon kwari na fiberglass ko yadudduka sunshade a ƙasashe da yawa. Ana iya sanya shi cikin allon taga don taga ko garkuwar kofa, allon dabbobi, fiberglass ƙarfafa masana'anta na geogrid, allon hasken rana na fiberglass da sauran nau'ikan aikace-aikace masu yawa.
An ƙera allon gilashin gilashin daga saƙan fiber fiber netting wanda aka lulluɓe da PVC wanda ke haifar da samfur tare da ƙananan ramukan raga da aka tsara don yin aiki azaman shinge na zahiri ga yawancin kwari.
Za'a iya amfani da kyakykyawan tantancewar raga a aikace-aikace da yawa kuma galibi ana girka shi akan buɗewar ƙofa da taga don hana kwari yayin ba da damar samun isasshen iska da ingantaccen watsa haske.


Ana sayar da samfuranmu da kyau a China da Amurka, Jamus, Koriya, Indiya, Pakistan, Belgium, Afirka ta Kudu, ƙasashen Tarayyar Turai da wasu kudu maso gabashin Asiya.
kasashe.

.
Game da mu:
A: Sama da ma'aikata 150
B: 100 na'urorin sakawa
C: 8 sets na PVC fiberglass yarn samar Lines
D: 3 saitin injunan nannade da na'ura mai saita tururi mai tsayi 1


Amfaninmu:
A.We ne ainihin ma'aikata, farashin zai zama da yawa m, da kuma bayarwa lokaci za a iya tabbatar!
B.The kunshin da lable za a iya yi a matsayin bukatun , mu kula da cikakken bayani
B.Muna da injina da kayan aiki na farko daga Jamus.
C. Muna da ƙungiyar Tallace-tallace ta ƙwararru kuma mafi kyawun ƙungiyar sabis na siyarwa.
-
Fiberglass allo gyara kayan aikin / gyara facin
-
Gilashin fiberglass mai launin raga / fiberglass ƙwaro ƙwaro ...
-
Zafafan tallace-tallacen fiberglass mai ƙyalli na allo raga / taga ...
-
PVC mai rufi fiberglass kwari allo sauro ne ...
-
Farin Baƙar Kwari Bug Sauro Iskan Fuska...
-
48" x 100' baƙar fata fiberglass raga Insec ...












